Mô tả
| Thương hiệu | Hoco |
| Model | HB14 |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm, nhựa ABS |
| Kích thước | 59.1 x 53.7 x 12.4mm |
| Chiều dài cáp | 150mm |
| Trọng lượng | 45g |
| Giao diện đầu vào | Type-C |
| Giao diện đầu ra | USB3.0, HDMI, Type-C (PD) |
| Type-C (PD) | Hỗ trợ PD2.0, 20V-3A, công suất đầu ra 67W (Max) |
| USB3.0 | Đầu ra 0.75A (Max), tốc độ truyền 5Gbps |
| HDMI | Hỗ trợ màn hình HD 4K |





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.