Mô tả
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 1200VA/ 600W |
| Thời gian lưu tối đa | : Thời gian lưu tối đa 40 phút với tải 100W |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 220VAC (162~268VAC). Điện áp ra 220 VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : Kết nối Cổng USB-HID |
| Tần số nguồn vào | : Dải tần số 50 Hz (46 ~ 54 Hz) |
| Bảo hành | : 36 Tháng |
| Kích thước | : 139 x 364 x 195 mm |
| Trọng lượng | : 8,05 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 1200VA/ 600W |
| Thời gian lưu tối đa | : Thời gian lưu tối đa 40 phút với tải 100W |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 220VAC (162~268VAC). Điện áp ra 220 VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : Kết nối Cổng USB-HID |
| Tần số nguồn vào | : Dải tần số 50 Hz (46 ~ 54 Hz) |
| Bảo hành | : 36 Tháng |
| Kích thước | : 139 x 364 x 195 mm |
| Trọng lượng | : 8,05 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




