Mô tả
| Kích thước màn hình | : 6.53Inch |
| Công nghệ màn hình | : IPS LCD |
| Chipset/ CPU | : MediaTek Helio G35 8 nhân |
| RAM | : 3GB |
| Bộ nhớ trong | : 64GB |
| Camera Trước | : 5.MP |
| Camera Sau | : Chính 13MP & Phụ 2MP, 2MP |
| Sim | : 2 Nano SIM |
| Kết nối di động | : 4G |
| Dung lượng pin | : 5000mAh |
| Tính năng đặc biệt | : Tiết kiệm pin, Sạc nhanh, Vân tay |
| Loại điện thoại | : Android |
| Loại sản phẩm | : 9C |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : IPS LCD |
| Kích thước màn hình | : 6.53Inch |
| Độ phân giải | : 720×1600 |
| Bộ xử lý | |
| Tốc độ CPU | : 1.8-2.3GHz |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 3GB |
| Bộ nhớ trong | : 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : MicroSD |
| Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa | : 512GB |
| Camera | |
| Camera Trước | : 5.MP |
| Camera Sau | : Chính 13MP & Phụ 2MP, 2MP |
| Quay phim | : FullHD 1080p@30fpsHD 720p@30fps |
| Kết nối | |
| Sim | : 2 Nano SIM |
| Kết nối di động | : 4G |
| Kết nối không dây | : Wifi, Bluetooth |
| Cổng tai nghe | : Audio 3.5 |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB Type C |
| Dung lượng pin | : 5000mAh |
| Tiện ích | |
| Cảm biến | : Bảo mật vân tay |
| Tính năng đặc biệt | : Tiết kiệm pin, Sạc nhanh, Vân tay |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | : 198g |
| Kích thước | : 164.9 x 77.07 x 9.0 mm |
| Màu sắc | : Xám |
| Phụ kiện trong hộp | : Thân máy, Sạc, Hộp, Sách hướng dẫn |
| Mô tả khác | : |




