Mô tả
| Kích thước màn hình | : 6.43Inch |
| Công nghệ màn hình | : AMOLED |
| Chipset/ CPU | : MediaTek Helio G96 |
| RAM | : 8GB |
| Bộ nhớ trong | : 128GB |
| Camera Trước | : 16MP |
| Camera Sau | : Chính 108MP & Phụ 8MP, 2MP, 2MP |
| Sim | : 2 Nano SIM |
| Kết nối di động | : 4G |
| Dung lượng pin | : 5000mAh |
| Tính năng đặc biệt | : Mở khoá khuôn mặt, Mở khoá vân tay cạnh viền |
| Loại điện thoại | : Android |
| Loại sản phẩm | : 11s |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : AMOLED |
| Kích thước màn hình | : 6.43Inch |
| Độ phân giải | : 1080×2400 |
| Bộ xử lý | |
| Tốc độ CPU | : 2.0GHz |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 8GB |
| Bộ nhớ trong | : 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : MicroSD |
| Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa | : 256GB |
| Camera | |
| Camera Trước | : 16MP |
| Camera Sau | : Chính 108MP & Phụ 8MP, 2MP, 2MP |
| Quay phim | : FullHD 1080p@30fpsHD 720p@30fps |
| Kết nối | |
| Sim | : 2 Nano SIM |
| Kết nối di động | : 4G |
| Kết nối không dây | : Wifi, Bluetooth |
| Cổng tai nghe | : Audio 3.5 |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB Type C |
| Dung lượng pin | : 5000mAh |
| Tiện ích | |
| Cảm biến | : Bảo mật vân tay |
| Tính năng đặc biệt | : Mở khoá khuôn mặt, Mở khoá vân tay cạnh viền |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | : 179g |
| Kích thước | : 164.19 x 76.1 x 8.12 mm |
| Màu sắc | : Xám |
| Phụ kiện trong hộp | : Thân máy, Sạc, Hộp, Sách hướng dẫn |
| Mô tả khác | : |




