Mô tả
| Loại case | : Mid Tower |
| Hỗ trợ Mainboard | : ITX / MICRO ATX |
| Kích thước | : 315(W) x 450(D) x 350(H) MM |
| Khay ổ cứng | : 3.5 HDD x2; 2.5SSD x2 |
| Hệ thống làm mát | : TOP: 120mm x2 (OPTIONAL) REAR: 120mm x1 OR 8CMx1 (OPTIONAL) FRONT: 200 x1 (OPTIONAL) |
| Hỗ trợ cổng cắm | : USB2.0 x2; USB3.0 x1; HD audio |
| Chất liệu | : 1.1mm SPCC, Black/White |
| Màu sắc | : Đen |
| Mô tả khác | : Max CPU Cooler Height/Chiều cao tản nhiệt CPU tối đa:165cm |
| Thông tin chung | |
| Loại case | : Mid Tower |
| Hỗ trợ Mainboard | : ITX / MICRO ATX |
| Kích thước | : 315(W) x 450(D) x 350(H) MM |
| Khay ổ cứng | : 3.5 HDD x2; 2.5SSD x2 |
| Hệ thống làm mát | : TOP: 120mm x2 (OPTIONAL) REAR: 120mm x1 OR 8CMx1 (OPTIONAL) FRONT: 200 x1 (OPTIONAL) |
| Hỗ trợ cổng cắm | : USB2.0 x2; USB3.0 x1; HD audio |
| Chất liệu | : 1.1mm SPCC, Black/White |
| Màu sắc | : Đen |
| Thông tin khác | |
| Mô tả khác | : Max CPU Cooler Height/Chiều cao tản nhiệt CPU tối đa:165cm |




