Mô tả
| Loại case | : Mid Tower |
| Hỗ trợ Mainboard | : ATX,M-ATX, Mini ITX , E-ATX |
| Kích thước | : L480x W213 x H498 mm |
| Khay ổ cứng | : 2 HDD, 3 SSD |
| Hệ thống làm mát | : Tùy chọn Fan 3x120mm ( Mặt trước ) Tùy chọn Fan 1x12mm (mặt sau) + Tùy chọn Fan 3x12mm (mặt trên nắp) |
| Hỗ trợ cổng cắm | : USB 3.0 x1 , USB 2.0×2, Audio |
| Chất liệu | : Thép độ dầy 0.9mm , Lưới kim loại , Sơn đen tĩnh điện |
| Màu sắc | : Đen |
| Mô tả khác | : Đang cập nhật |
| Thông tin chung | |
| Loại case | : Mid Tower |
| Hỗ trợ Mainboard | : ATX,M-ATX, Mini ITX , E-ATX |
| Kích thước | : L480x W213 x H498 mm |
| Khay ổ cứng | : 2 HDD, 3 SSD |
| Hệ thống làm mát | : Tùy chọn Fan 3x120mm ( Mặt trước ) Tùy chọn Fan 1x12mm (mặt sau) + Tùy chọn Fan 3x12mm (mặt trên nắp) |
| Hỗ trợ cổng cắm | : USB 3.0 x1 , USB 2.0×2, Audio |
| Chất liệu | : Thép độ dầy 0.9mm , Lưới kim loại , Sơn đen tĩnh điện |
| Màu sắc | : Đen |
| Thông tin khác | |
| Mô tả khác | : Đang cập nhật |




