Mô tả
| Loại RAM | : DDR5 |
| Dung lượng RAM | : 128GB (2x64GB) |
| Bus ram | : 6400 Mhz |
| Đèn Led | : LED RGB |
| Tản nhiệt | : Có |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.35V |
| Độ trễ | : CL 42-52-52-104 |
| Thông tin chung | |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Dung lượng RAM | : 128GB (2x64GB) |
| Bus ram | : 6400 Mhz |
| Đèn Led | : LED RGB |
| Tản nhiệt | : Có |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.35V |
| Độ trễ | : CL 42-52-52-104 |
| Mô tả khác | : . |




