Mô tả
| Loại RAM | : DDR4 |
| Dung lượng RAM | : 16GB |
| Bus ram | : 3200 Mhz |
| Đèn Led | : Không LED |
| Tản nhiệt | : Có |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.2V (JEDEC) / 1.35~1.4V (XMP Profile) |
| Độ trễ | : JEDEC CL22-22-22-52 / XMP Profile CL16-18-18-38 |
| Thông tin chung | |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Dung lượng RAM | : 16GB |
| Bus ram | : 3200 Mhz |
| Đèn Led | : Không LED |
| Tản nhiệt | : Có |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.2V (JEDEC) / 1.35~1.4V (XMP Profile) |
| Độ trễ | : JEDEC CL22-22-22-52 / XMP Profile CL16-18-18-38 |




