Mô tả
| Thương hiệu | : GSKill |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Dung lượng RAM | : 64GB (2x32GB) |
| Bus ram | : 6000 Mhz |
| Đèn Led | : LED RGB |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.40V |
| Độ trễ | : CL32-38-38-96 |
| Thương hiệu | : GSKill |
| Thông tin chung | |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Đèn Led | : LED RGB |
| Dung lượng RAM | : 64GB (2x32GB) |
| Hiệu điện thế | : 1.40V |
| Bus ram | : 6000 Mhz |
| Độ trễ | : CL32-38-38-96 |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |




