Mô tả
| Loại RAM | : DDR4 |
| Dung lượng RAM | : 32Gb (2x16GB) |
| Bus ram | : 3600 Mhz |
| Đèn Led | : LED RGB |
| Tản nhiệt | : Có |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.35V |
| Độ trễ | : CL18-22-22-42 |
| Thông tin chung | |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Dung lượng RAM | : 32Gb (2x16GB) |
| Bus ram | : 3600 Mhz |
| Đèn Led | : LED RGB |
| Tản nhiệt | : Có |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.35V |
| Độ trễ | : CL18-22-22-42 |




