Mô tả
| Loại RAM | : DDR4 |
| Dung lượng RAM | : 8GB |
| Bus ram | : 2666 Mhz |
| Đèn Led | : Không LED |
| Tản nhiệt | : Không |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.2V |
| Độ trễ | : CL19-19-19-43 |
| Thông tin chung | |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Dung lượng RAM | : 8GB |
| Bus ram | : 2666 Mhz |
| Đèn Led | : Không LED |
| Tản nhiệt | : Không |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.2V |
| Độ trễ | : CL19-19-19-43 |




