Mô tả
| Loại RAM | : DDR5 |
| Dung lượng RAM | : 32Gb (2x16GB) |
| Bus ram | : 5600 Mhz |
| Đèn led | : LED RGB |
| Tản nhiệt | : Có |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1,35V |
| Độ trễ | : CL 40-40-40-77 |
| Thông tin chung | |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Dung lượng RAM | : 32Gb (2x16GB) |
| Bus ram | : 5600 Mhz |
| Đèn led | : LED RGB |
| Tản nhiệt | : Có |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1,35V |
| Độ trễ | : CL 40-40-40-77 |
| Thông tin khác | |
| Mô tả khác | : . |




