Mô tả
| Loại RAM | : DDR4 |
| Dung lượng RAM | : 16GB |
| Bus ram | : 5600 Mhz |
| Đèn led | : Không LED |
| Tản nhiệt | : Có |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.25V |
| Độ trễ | : 40-40-40-77 |
| Thông tin chung | |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Dung lượng RAM | : 16GB |
| Bus ram | : 5600 Mhz |
| Đèn led | : Không LED |
| Tản nhiệt | : Có |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.25V |
| Độ trễ | : 40-40-40-77 |




