Mô tả
| Kích thước màn hình | : 14.6Inch |
| Công nghệ màn hình | : Dynamic AMOLED 2X |
| Chipset/ CPU | : Snapdragon 8 Gen 2 Mobile Platform for Galaxy (4nm) |
| RAM | : 16Gb |
| Bộ nhớ trong | : 1Tb |
| Camera Trước | : 2 Camera 12MP |
| Camera Sau | : 13MP và 8MP |
| Kết nối di động | : 5G |
| Dung lượng pin | : 11.200mAh |
| Hệ điều hành | : Android 13 hoặc bản mới hơn update từ Hãng |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : Dynamic AMOLED 2X |
| Kích thước màn hình | : 14.6Inch |
| Độ phân giải | : 1848×2960 |
| Tần số quét | : 120Hz |
| Bộ xử lý | |
| Tốc độ CPU | : 1 nhân 3.36 GHz, 4 nhân 2.8 GHz & 3 nhân 2 GHz |
| Chipset | : Adreno 740 |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 16Gb |
| Bộ nhớ trong | : 1Tb |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : MicroSD |
| Dụng lượng thẻ nhớ tối đa | : 1Tb |
| Camera | |
| Camera Trước | : 2 Camera 12MP |
| Camera Sau | : 13MP và 8MP |
| Quay phim | : 4K 2160p 30fps |
| Tiện ích | |
| Bảo mật vân tay | : Có |
| Kết nối | |
| Sim | : 1 Nano SIM, 1 eSIM |
| Kết nối di động | : 5G |
| Kết nối Wifi | : 802.11 a/b/g/n/ac WiFi |
| Bluetooth | : v5.0 |
| Tai nghe | : USB Type-C |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Android 13 hoặc bản mới hơn update từ Hãng |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB-C |
| Dung lượng pin | : 11.200mAh |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | : 737g |
| Kích thước | : 326.4×208.6×5.5mm |
| Màu sắc | : Bạc |
| Đặc điểm nổi bật | : Sạc pin nhanh, Samsung DeX (Giao diện tương tự PC)Âm thanh Dolby Atmos, 4 loa stereo, Kháng nước, bụi IP68 |
| Phụ kiện kèm theo | : Sách hướng dẫn sử dụng, cáp Usb Type C to C, Bút S-pen, Cây lấy Sim |
| Mô tả khác | : |




