Mô tả
| Kích thước màn hình | : 10.9Inch |
| Công nghệ màn hình | : TFT |
| Chipset/ CPU | : Exynos 1380 |
| RAM | : 6Gb |
| Bộ nhớ trong | : 128Gb |
| Camera Trước | : 8MP |
| Camera Sau | : 12MP |
| Kết nối di động | : 5G |
| Dung lượng pin | : 8000mAh |
| Hệ điều hành | : Android 13 hoặc bản mới hơn update từ Hãng |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : TFT |
| Kích thước màn hình | : 10.9Inch |
| Độ phân giải | : 2304 x 1440 |
| Tần số quét | : 90Hz |
| Bộ xử lý | |
| Tốc độ CPU | : 4 nhân 2.4 GHz, 4 nhân 2 GHz |
| Chipset | : Mali-G68 MP5 |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 6Gb |
| Bộ nhớ trong | : 128Gb |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : MicroSD |
| Dụng lượng thẻ nhớ tối đa | : 1Tb |
| Camera | |
| Camera Trước | : 8MP |
| Camera Sau | : 12MP |
| Quay phim | : UHD 4K (3840 x 2160) 30fps |
| Tiện ích | |
| Bảo mật vân tay | : Có |
| Kết nối | |
| Sim | : 1 Nano SIM |
| Kết nối di động | : 5G |
| Kết nối Wifi | : 802.11 a/b/g/n/ac WiFi |
| Bluetooth | : V5.0 |
| Tai nghe | : USB Type-C |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Android 13 hoặc bản mới hơn update từ Hãng |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB-C |
| Dung lượng pin | : 8000mAh |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | : 524g |
| Kích thước | : 254.3×165.8×6.5mm |
| Màu sắc | : Xanh |
| Đặc điểm nổi bật | : Âm thanh AKG Ứng dụng kép (Dual Messenger) Loa kép Mở khóa bằng vân tay Trợ lý ảo Google Vision Booster DCI-P3 Âm thanh Dolby Atmos Chạm 2 lần tắt/mở màn hình Kết nối bút S Pen Kết nối bàn phím rời Samsung DeX (Giao diện tương tự PC) Không gian thứ hai (Thư mục bảo mật) Đa cửa sổ Mở khóa bằng khuôn mặt |
| Phụ kiện kèm theo | : Cáp sạc, Sách hướng dẫn sử dụng |
| Mô tả khác | : |




