Mô tả
| Kích thước màn hình | : 11Inch |
| Công nghệ màn hình | : TFT |
| Chipset/ CPU | : Snapdragon 695 |
| RAM | : 4Gb |
| Bộ nhớ trong | : 64Gb |
| Camera Trước | : 5MP |
| Camera Sau | : 8MP |
| Kết nối di động | : Wifi |
| Dung lượng pin | : 7040mAh |
| Hệ điều hành | : Android 13 hoặc bản mới hơn update từ Hãng |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : TFT |
| Kích thước màn hình | : 11Inch |
| Độ phân giải | : 1200 x 1920 |
| Tần số quét | : 90Hz |
| Bộ xử lý | |
| Tốc độ CPU | : 2.2Ghz |
| Chipset | : Adreno 619 |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 4Gb |
| Bộ nhớ trong | : 64Gb |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : MicroSD |
| Dụng lượng thẻ nhớ tối đa | : 1Tb |
| Camera | |
| Camera Trước | : 5MP |
| Camera Sau | : 8MP |
| Quay phim | : FHD 1080p 30fps |
| Kết nối | |
| Sim | : Không |
| Kết nối di động | : Wifi |
| Kết nối Wifi | : 802.11 a/b/g/n/ac WiFi |
| Bluetooth | : v5.0 |
| Tai nghe | : Audio 3.5 mm |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Android 13 hoặc bản mới hơn update từ Hãng |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB-C |
| Dung lượng pin | : 7040mAh |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | : 480g |
| Kích thước | : 168.7 x 257.1 x 6.9mm |
| Màu sắc | : Xanh |
| Đặc điểm nổi bật | : Chế độ trẻ em (Samsung Kids), Âm thanh Dolby Atmos Mở khóa bằng khuôn mặt Đa cửa sổ |
| Phụ kiện kèm theo | : Cáp sạc, Sách hướng dẫn sử dụng |
| Mô tả khác | : |




