Mô tả
| Kích thước màn hình | : 10.4Inch |
| Công nghệ màn hình | : PLS TFT LCD |
| Chipset/ CPU | : Snapdragon 720G |
| RAM | : 4GB |
| Bộ nhớ trong | : 64GB |
| Camera Trước | : 5.0MP |
| Camera Sau | : 8.0MP |
| Kết nối di động | : 4G |
| Dung lượng pin | : 7040mAh |
| Hệ điều hành | : Android |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : PLS TFT LCD |
| Kích thước màn hình | : 10.4Inch |
| Độ phân giải | : 1200×2000 |
| Tần số quét | : |
| Bộ xử lý | |
| Chipset/ CPU | : Snapdragon 720G |
| Tốc độ CPU | : 1.8-2.3GHz |
| Chipset | : Mali-G72 MP3 |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 4GB |
| Bộ nhớ trong | : 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : MicroSD |
| Dụng lượng thẻ nhớ tối đa | : 1Tb |
| Camera | |
| Camera Trước | : 5.0MP |
| Camera Sau | : 8.0MP |
| Quay phim | : FullHD 1080p 30fps |
| Tiện ích | |
| Bảo mật vân tay | : Có |
| Kết nối | |
| Sim | : 1 Nano SIM |
| Kết nối di động | : 4G |
| Kết nối Wifi | : 802.11 a/b/g/n/ac WiFi |
| Bluetooth | : v5.0 |
| Tai nghe | : Audio 3.5 mm |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Android |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB-C |
| Dung lượng pin | : 7040mAh |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | : 467g |
| Kích thước | : 24.45 x 15.43 x 0.70 mm |
| Màu sắc | : Gray |
| Đặc điểm nổi bật | : Kèm bút S-pen, Chế độ trẻ em (Samsung Kids), Âm thanh Dolby Atmos |
| Phụ kiện kèm theo | : Sách hướng dẫn sử dụng, cáp, sạc, Bút S-pen, Cây lấy Sim |
| Mô tả khác | : |




