Mô tả
| Kích thước màn hình | : 11.6inch |
| Công nghệ màn hình | : LCD |
| Chipset/ CPU | : Celeron N4500 |
| RAM | : 4Gb |
| Bộ nhớ trong | : 32Gb |
| Camera Trước | : 720p HD |
| Kết nối di động | : Wifi |
| Hệ điều hành | : Chrome OS |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : LCD |
| Kích thước màn hình | : 11.6inch |
| Độ phân giải | : 1366 x 768 |
| Tần số quét | : |
| Bộ xử lý | |
| Chipset/ CPU | : Celeron N4500 |
| Tốc độ CPU | : 1.10 Ghz, tốc độ tối đa 2.80 Ghz 4 MB L3 Cache |
| Chipset | : Intel UHD Graphics |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 4Gb |
| Bộ nhớ trong | : 32Gb |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : MicroSD |
| Camera | |
| Camera Trước | : 720p HD |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB-C 45W |
| Kết nối | |
| Kết nối di động | : Wifi |
| Kết nối Wifi | : 802.11 a/b/g/n/ac WiFi |
| Bluetooth | : v5.0 |
| Tai nghe | : Audio 3.5 mm |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Chrome OS |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | : 1.06 kg |
| Kích thước | : 287.9 x 202.3 x 15.9mm |
| Màu sắc | : Bạc |
| Đặc điểm nổi bật | : Đi kèm với bàn phím có chuột cảm ứng như 1 chiếc laptop Cổng giao tiếp: 1 cổng USB Type-C, 1 cổng USB 3.2, Khe đọc thẻ nhớ MicroSD, 1 cổng tai nghe/Micro đàm thoại tích hợp Loa Stereo (1W x 2 loa) Màn hình Công nghệ chống chói |
| Phụ kiện kèm theo | : Máy, Bàn phím dạng chiclet (island-type), Sạc, Hướng dẫn sử dụng |
| Mô tả khác | : Phần mềm có thể thay đổi mà không báo trước |


