Mô tả
| Chipset | : AMD A320 |
| Socket | : AM4 |
| Kích thước Main | : M-ATX |
| Hỗ trợ CPU | : AMD AM4 Socket for 3rd/2nd/1st Gen AMD Ryzen™/2nd and 1st Gen AMD Ryzen™ with Radeon™ Vega Graphics/Athlon™ with Radeon™ Vega Graphics/7th Generation A-series/Athlon X4 Processors |
| Khe cắm RAM | : 2 khe ram |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Bus RAM hỗ trợ | : DDR4 3200(O.C.)/3000(O.C.)/2933(O.C.)/2800(O.C.)/2666/2400/2133 MHz Un-buffered Memory(OC)/6000(OC)/5800(OC)/ 5600/ 5400/ 5200/ 5000/ 4800 MHz Non-ECC, Un-buffered Memory |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 64GB, DDR4 |
| Kết nối mạng | : Lan |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Realtek® RTL8111H, 1 x Gigabit LAN Controller(s) |
| Khe cắm trong | : 4 x SATA 6Gb/s port(s), gray, Support Raid 0, 1, 10 1 x M.2 Socket 3, with M key, type 2242/2260/2280 storage devices support (SATA & PCIE 3.0 x 4 mode) 1 x M.2 Socket 3, with M key, type 2242/2260/2280 storage devices support (SATA mode) |
| Khe cắm mở rộng | : 1 x PCIe 3.0/2.0 x16 (x16 mode) 1 x PCIe 3.0/2.0 x16 (x8 mode) 1 x PCIe 3.0/2.0 x16 (x4 mode) 2 x PCIe 2.0 x1 |
| Bộ nhớ RAM | |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Kết nối | |
| Bus RAM hỗ trợ | : DDR4 3200(O.C.)/3000(O.C.)/2933(O.C.)/2800(O.C.)/2666/2400/2133 MHz Un-buffered Memory(OC)/6000(OC)/5800(OC)/ 5600/ 5400/ 5200/ 5000/ 4800 MHz Non-ECC, Un-buffered Memory |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 64GB, DDR4 |
| Kết nối mạng | : Lan |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Realtek® RTL8111H, 1 x Gigabit LAN Controller(s) |
| Khe cắm trong | : 4 x SATA 6Gb/s port(s), gray, Support Raid 0, 1, 10 1 x M.2 Socket 3, with M key, type 2242/2260/2280 storage devices support (SATA & PCIE 3.0 x 4 mode) 1 x M.2 Socket 3, with M key, type 2242/2260/2280 storage devices support (SATA mode) |
| Khe cắm mở rộng | : 1 x PCIe 3.0/2.0 x16 (x16 mode) 1 x PCIe 3.0/2.0 x16 (x8 mode) 1 x PCIe 3.0/2.0 x16 (x4 mode) 2 x PCIe 2.0 x1 |
| Cổng giao tiếp ngoài | : 1 x PS/2 keyboard (purple) 1 x PS/2 mouse (green) 1 x D-Sub 1 x HDMI 1 x LAN (RJ45) port(s) 4 x USB 3.2 Gen 1 (blue) 2 x USB 2.0 3 x Audio jack(s) |
| Thông tin chung | |
| Chipset | : AMD A320 |
| Socket | : AM4 |
| Kích thước Main | : M-ATX |
| Hỗ trợ CPU | : AMD AM4 Socket for 3rd/2nd/1st Gen AMD Ryzen™/2nd and 1st Gen AMD Ryzen™ with Radeon™ Vega Graphics/Athlon™ with Radeon™ Vega Graphics/7th Generation A-series/Athlon X4 Processors |
| Khe cắm RAM | : 2 khe ram |
| Âm thanh | : Realtek ALC887/897 8-Channel High Definition Audio CODEC |
| Phụ kiện kèm theo | : Sách, đĩa, cáp SATA, … |
| Mô tả khác | : 8.9 inch x 8.7 inch ( 22.6 cm x 22.1 cm ) |




