Mô tả
| Bộ VXL | : Core i5 13500H 2.6GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (Onboard) DDR5 4800 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : 2x Type-C (USB / DP / Thunderbolt™) with PD charging 1x Type-A USB3.2 Gen1 1x Micro SD Card Reader |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 319 x 219 x 15.9 mm |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i5 |
| Công nghệ CPU | : Core i5 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 13500H |
| Tốc độ CPU | : 2.6 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.7 GHz |
| Số lõi CPU | : 12 Cores |
| Số luồng | : 16 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 18Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (Onboard) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 4800 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : 1 khay M2 |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD+ (1920×1200) |
| Tần số quét | : Hãng không công bố |
| Công nghệ màn hình | : IPS LCD |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Killer ax Wi-Fi 6E + Bluetooth v5.2 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : |
| Cổng giao tiếp | : 2x Type-C (USB / DP / Thunderbolt™) with PD charging 1x Type-A USB3.2 Gen1 1x Micro SD Card Reader |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận dạng vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3 cell |
| Kích thước | : 319 x 219 x 15.9 mm |
| Trọng lượng | : 1,29 Kg |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Phụ kiện | : Túi |




