Mô tả
| Bộ VXL | : Ultra 9 285HX 2.8GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 64GB (2x32GB) DDR5 6400MHz |
| Ổ cứng | : 6TB SSD |
| Card màn hình | : VGA Nvidia GeForce RTX 5090 24GB GDDR7 |
| Kích thước màn hình | : 18.0inch UHD+ |
| Cổng giao tiếp | : 1 x HDMI 2 x USB TypeC (support ThunderBolt™5 / DisplayPort / DeliveryPower) 3 x USB 3.2 1 x DC-in |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 404 x 307 x 24.0 mm |
| Màu sắc | : Đen |
| Chất liệu | : Đang cập nhật |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Ultra 9 |
| Công nghệ CPU | : Arrow Lake |
| Mã CPU | : 285HX |
| Tốc độ CPU | : 2.8 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 5.5 GHz |
| Số lõi CPU | : 24 Cores |
| Số luồng | : 24 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 40Mb |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 64GB (2x32GB) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 6400 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 96GB |
| Khe cắm RAM | : 2 khe |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 6TB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : 3 khe cắm M.2 SSD (NVMe PCIe Gen4), 1 khe cắm M.2 SSD (NVMe PCIe Gen5) tương thích |
| Card đồ họa | : Nvidia GeForce RTX 5090 24GB GDDR7 |
| Card tích hợp | : VGA Nvidia |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 18.0inch UHD+ |
| Độ phân giải | : 4K (3840 x 2400) |
| Tần số quét | : 120Hz |
| Công nghệ màn hình | : MiniLED, 120Hz, 100% DCI-P3, IPS-Level panel |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Intel® Killer™ Wi-Fi 7 BE1750(x) + Bluetooth v5.4 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : 1x RJ45 |
| Cổng giao tiếp | : 1 x HDMI 2 x USB TypeC (support ThunderBolt™5 / DisplayPort / DeliveryPower) 3 x USB 3.2 1 x DC-in |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Bàn phím tiêu chuẩn – Cherry Mechanical Per-Key RGB Gaming Keyboard by SteelSeries With Copilot Key Hệ thống tản nhiệt Vapor Champer Cooler Số quạt 2 quạt làm mát Ống đồng 1 tấm tản nhiệt 3D Lỗ thoát khí 4 lỗ thoát khí |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 4 cell, 99.99Whr |
| Kích thước | : 404 x 307 x 24.0 mm |
| Trọng lượng | : 3.6 kg |
| Màu sắc | : Đen |
| Chất liệu | : Đang cập nhật |
| Phụ kiện | : Balo |




