Mô tả
| Bộ VXL | : Core i5 1340P 1.9GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (Onboard) DDR5 6000 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 16.0inch WQXGA |
| Cổng giao tiếp | : USB 4 Gen3 x2 Type C (x2, có Power Delivery, Display Port, Thunderbolt 4), USB 3.2 Gen2 x1 (x2), HDMI |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Kích thước | : 35.51 cm x 24.23 cm x 1.68 cm |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : Hợp kim Magie – Nano Carbon |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i5 |
| Công nghệ CPU | : Core i5 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 1340P |
| Tốc độ CPU | : 1.9 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.6 GHz |
| Số lõi CPU | : 12 |
| Số luồng | : 16 |
| Bộ nhớ đệm | : 12Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (Onboard) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 6000 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe 2280 |
| Khe ổ cứng mở rộng | : 2 khay M2 |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 16.0inch WQXGA |
| Độ phân giải | : WQXGA (2560×1600) |
| Tần số quét | : 60HZ |
| Công nghệ màn hình | : |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Intel® Wireless-AX211 (802.11ax, 2×2, Dual Band, BT Combo) |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Không có |
| Cổng giao tiếp | : USB 4 Gen3 x2 Type C (x2, có Power Delivery, Display Port, Thunderbolt 4), USB 3.2 Gen2 x1 (x2), HDMI |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận diện khuôn mặt |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 80Wh |
| Kích thước | : 35.51 cm x 24.23 cm x 1.68 cm |
| Trọng lượng | : 1199 gram |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : Hợp kim Magie – Nano Carbon |




