Mô tả
| Bộ VXL | : Ultra 7 258V 2.2GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 32Gb (onboard) LPDDR5x 8533 |
| Ổ cứng | : 1TB SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Integrated Intel® Arc™ Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch 2.8K |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On 2x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 2.1 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x microSD card reader |
| Hệ điều hành | : Windows 11 home + Microsoft® 365 Basic + Office Home 2024 + Lenovo® AI Now |
| Kích thước | : 312 x 219.3 x 13.9 mm (12.28 x 8.63 x 0.55 inches) |
| Màu sắc | : Luna Grey |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Ultra 7 |
| Công nghệ CPU | : Lunar Lake |
| Mã CPU | : 258V |
| Tốc độ CPU | : 2.2GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.8 GHz |
| Số lõi CPU | : 8 Cores |
| Số luồng | : 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12MB |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 32GB (Onboard) |
| Loại RAM | : LPDDR5x |
| Tốc độ Bus RAM | : 8533 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 32Gb |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 1TB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : Không |
| Card đồ họa | : Intel Arc Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch 2.8K |
| Độ phân giải | : 2.8K (2880×1800) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : 2.8K WQXGA+ (2880×1800) OLED 1100nits (peak) / 500nits (typical) Glossy, 100% DCI-P3, 120Hz, Eyesafe®, Dolby Vision®, DisplayHDR™ True Black 1000, X-Rite®, PureSight Pro |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Wi-Fi® 7, 802.11be 2×2 + BT5.4 |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On 2x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 2.1 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x microSD card reader |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Copilot+ PC |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 home + Microsoft® 365 Basic + Office Home 2024 + Lenovo® AI Now |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : Integrated 70Wh |
| Kích thước | : 312 x 219.3 x 13.9 mm (12.28 x 8.63 x 0.55 inches) |
| Trọng lượng | : 1,19 Kg |
| Màu sắc | : Luna Grey |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bảo hành | : Bảo hành 2 năm |




