Mô tả
| Bộ VXL | : AMD Ryzen AI 7 445 2.0GHz-14Mb |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (Onboard) DDR5 6000 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – AMD Radeon 840M Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-C® (USB 10Gbps), with USB PD 45-65W and DisplayPort™ 1.4 2x USB-C® (USB4® 40Gbps), with USB PD 45-65W and DisplayPort™ 2.1 |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic |
| Kích thước | : 312 x 221 x 13.9 mm (12.28 x 8.7 x 0.55 inches) |
| Màu sắc | : Tidal Teal |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Công nghệ CPU | : AMD Ryzen AI 7 |
| Mã CPU | : 445 |
| Tốc độ CPU | : 2.0GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.6GHz |
| Số lõi CPU | : 6 |
| Số luồng | : 12 |
| Bộ nhớ đệm | : 14MB |
| Số lõi AI | : |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (Onboard) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 6000 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 16Gb |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe cắm ổ cứng | : Không |
| Card màn hình | |
| Card đồ họa | : AMD Radeon™ 840M Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA |
| Độ phân giải | : WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | : 60HZ |
| Công nghệ màn hình | : OLED 600nits (peak) / 400nits (typical) Glossy, 100% DCI-P3, 100% sRGB, 60Hz, Eyesafe®, Dolby Vision®, Flicker Free, DisplayHDR™ True Black 500, X-Rite® |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Wi-Fi® 7, 802.11be 2×2 + BT5.4 |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-C® (USB 10Gbps), with USB PD 45-65W and DisplayPort™ 1.4 2x USB-C® (USB4® 40Gbps), with USB PD 45-65W and DisplayPort™ 2.1 |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Copilot+ PC |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : Integrated 70Wh |
| Kích thước | : 312 x 221 x 13.9 mm (12.28 x 8.7 x 0.55 inches) |
| Trọng lượng | : Starting at 1.15 kg (2.54 lbs) |
| Màu sắc | : Tidal Teal |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bảo hành | : Bảo hành 3 năm |




