Mô tả
| Bộ VXL | : Ultra 7 355 2.3GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 32Gb (onboard) LPDDR5x 7467 |
| Ổ cứng | : 1TB SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Integrated Intel Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA Touch |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps), Always On 2x Thunderbolt™ 4, with USB PD 45-65W and DisplayPort™ 2.1 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x microSD card reader |
| Hệ điều hành | : Windows 11 home + Microsoft 365 Basic + Office Home 2024 + Lenovo AI Now |
| Kích thước | : 317 x 228 x 15.45 mm (12.48 x 8.98 x 0.61 inches) |
| Màu sắc | : Luna Grey |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Ultra 7 |
| Công nghệ CPU | : Meteor Lake |
| Mã CPU | : 355 |
| Tốc độ CPU | : 2.3 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.7 GHz |
| Số lõi CPU | : 8 Core |
| Số luồng | : 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12MB |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 32GB (Onboard) |
| Loại RAM | : LPDDR5x |
| Tốc độ Bus RAM | : 7467Mhz |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 32Gb |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 1TB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe 2242 |
| Khe cắm ổ cứng | : Không |
| Card màn hình | |
| Card đồ họa | : Integrated Intel Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA Touch |
| Độ phân giải | : WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | : 60HZ |
| Công nghệ màn hình | : OLED 400nits Glossy / Anti-fingerprint, 100% DCI-P3, 100% sRGB, 60Hz, Dolby Vision®, TÜV Low Blue Light, Glass, Touch |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Wi-Fi® 7, 802.11be 2×2 + BT5.4 |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps), Always On 2x Thunderbolt™ 4, with USB PD 45-65W and DisplayPort™ 2.1 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x microSD card reader |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Copilot+ PC |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 home + Microsoft 365 Basic + Office Home 2024 + Lenovo AI Now |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : Integrated 73Wh |
| Kích thước | : 317 x 228 x 15.45 mm (12.48 x 8.98 x 0.61 inches) |
| Trọng lượng | : Starting at 1.38 kg (3.04 lbs) |
| Màu sắc | : Luna Grey |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bảo hành | : Bảo hành 3 năm |
| Phụ kiện | : Lenovo® Yoga® Pen Gen 2 with Case (Luna Grey) |




