Mô tả
| Bộ VXL | : Core i7 13620H 3.6GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (8Gb onboard + 1 khe rời) DDR4 3200 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 2.0 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB-C® 3.2 Gen 1 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.2) 1x HDMI® 1.4b 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Ethernet (RJ-45) 1x Power connector |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 359.8 x 235.3 x 19.5-19.5 mm |
| Màu sắc | : Grey |
| Chất liệu | : ABS |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i7 |
| Công nghệ CPU | : Core i7 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 13620H |
| Tốc độ CPU | : 3.6 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.9 GHz |
| Số lõi CPU | : 10 Cores |
| Số luồng | : 16 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 24Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (8Gb onboard + 1 khe rời) |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | : 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 16Gb |
| Khe cắm RAM | : 1 Khe ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe 2242 |
| Khe ổ cứng mở rộng | : 1 khay SSD và 1 khay HDD |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : IPS LCD |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : 11ac 2×2 + BT5.0 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : 100/1000M (RJ-45) |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 2.0 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB-C® 3.2 Gen 1 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.2) 1x HDMI® 1.4b 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Ethernet (RJ-45) 1x Power connector |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Đang cập nhật |
| Tính năng đặc biệt | : Đang cập nhật |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : Integrated 38Wh |
| Kích thước | : 359.8 x 235.3 x 19.5-19.5 mm |
| Trọng lượng | : 1,7 Kg |
| Màu sắc | : Grey |
| Chất liệu | : ABS |
| Bảo hành | : Bảo hành 2 năm |




