Mô tả
| Bộ VXL | : Ultra 7 155U 1.2GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 32Gb (onboard) LPDDR5x 6400 |
| Ổ cứng | : 1TB SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On 2x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 2.1 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Kích thước | : 313 x 219 x 16.9 mm |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : Carbon Fiber |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Ultra 7 |
| Công nghệ CPU | : Meteor Lake |
| Mã CPU | : 155U |
| Tốc độ CPU | : 1.2 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.8 GHz |
| Số lõi CPU | : 12 Cores |
| Số luồng | : 14 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12MB |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 32GB (Onboard) |
| Loại RAM | : LPDDR5x |
| Tốc độ Bus RAM | : 6400 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 32Gb |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 1TB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe 2280 |
| Khe ổ cứng mở rộng | : Không |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA |
| Độ phân giải | : WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : IPS 400nits Anti-glare, 45% NTSC, DBEF5 |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Intel® Wi-Fi® 6E AX211, 802.11ax 2×2 + BT5.3 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Không |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On 2x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 2.1 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Intel® AI Boost integrated in Intel Core™ Ultra processor |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : Integrated 58Wh |
| Kích thước | : 313 x 219 x 16.9 mm |
| Trọng lượng | : 1,24 Kg |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : Carbon Fiber |
| Bảo hành | : Bảo hành 3 năm |




