Mô tả
| Bộ VXL | : Ultra 7 255H 2.0GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 32Gb (2x16Gb) DDR5 5600 |
| Ổ cứng | : 1TB SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Integrated Intel® Arc™ Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (Hi-Speed USB / USB 2.0) 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On 2x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 3.1 and DisplayPort™ 2.1 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Ethernet (RJ-45) |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Kích thước | : 313.7 x 226 x 11.39/17.31 (front/rear), 22.9 (maximum) mm; 12.35 x 8.90 x 0.45/0.68 (front/rear), 0.90 (maximum) inches |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : ABS |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Ultra 7 |
| Công nghệ CPU | : Arrow Lake |
| Mã CPU | : 255H |
| Tốc độ CPU | : 2.0 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 5.1 GHz |
| Số lõi CPU | : 16 Cores |
| Số luồng | : 16 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 24Mb |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 32Gb (2x16Gb) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 5600 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 64Gb |
| Khe cắm RAM | : 2 khe ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 1TB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe 2280 |
| Khe cắm ổ cứng | : Không |
| Card màn hình | |
| Card đồ họa | : Intel Arc Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA |
| Độ phân giải | : WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : IPS 400nits Anti-glare, 45% NTSC, DBEF5 |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : 100/1000M + Intel® Wi-Fi® 7 BE201, 802.11be 2×2 + BT5.4 |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (Hi-Speed USB / USB 2.0) 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On 2x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 3.1 and DisplayPort™ 2.1 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Ethernet (RJ-45) |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Đang cập nhật |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận dạng vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 46.5Wh |
| Kích thước | : 313.7 x 226 x 11.39/17.31 (front/rear), 22.9 (maximum) mm; 12.35 x 8.90 x 0.45/0.68 (front/rear), 0.90 (maximum) inches |
| Trọng lượng | : Starting at 1.38 kg (3.05 lbs) |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : ABS |
| Bảo hành | : Bảo hành 2 năm |




