Mô tả
| Bộ VXL | : Core 5 210H 2.2GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb DDR5 5600 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Integrated Intel® Arc™ Graphics |
| Kích thước màn hình | : 16 inch WUXGA |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-A (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), Always On 1x USB-C® (USB 20Gbps / USB 3.2 Gen 2×2), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 1.4 1x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 2.1 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Ethernet (RJ-45) |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Kích thước | : 356 x 249 x 10.1/17.05 (front/rear), 21.15 (maximum) mm; 14.01 x 9.80 x 0.40/0.67 (front/rear), 0.83 (maximum) inches |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : Aluminium |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core 5 |
| Công nghệ CPU | : Core i5 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 210H |
| Tốc độ CPU | : 2.2 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.8 GHz |
| Số lõi CPU | : 8 Cores |
| Số luồng | : 12 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 5600 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 64Gb |
| Khe cắm RAM | : 2 khe ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe 2242 |
| Khe cắm ổ cứng | : 2 khay SSD (2242 – 2280) |
| Card màn hình | |
| Card đồ họa | : Intel Arc Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 16 inch WUXGA |
| Độ phân giải | : WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Intel® Wi-Fi® 6E AX211, 802.11ax 2×2 + BT5.3 100/1000M (RJ-45) |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-A (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), Always On 1x USB-C® (USB 20Gbps / USB 3.2 Gen 2×2), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 1.4 1x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 2.1 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Ethernet (RJ-45) |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận dạng vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 48Wh |
| Kích thước | : 356 x 249 x 10.1/17.05 (front/rear), 21.15 (maximum) mm; 14.01 x 9.80 x 0.40/0.67 (front/rear), 0.83 (maximum) inches |
| Trọng lượng | : Starting at 1.63 kg (3.59 lbs) |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : Aluminium |
| Bảo hành | : Bảo hành 2 năm |




