Mô tả
| Bộ VXL | : Core i5 1335U 1.3GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (8Gb onboard + 1 khe rời) DDR4 3200 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA Intel Iris – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 2.0 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On) 1x USB-C® 3.2 Gen 2 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.4) 1x Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.4) 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Ethernet (RJ-45) 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Kích thước | : 313 x 219 x 17.9 mm |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : Aluminium |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i5 |
| Công nghệ CPU | : Core i5 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 1335U |
| Tốc độ CPU | : 1.3 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.6 GHz |
| Số lõi CPU | : 10 Cores |
| Số luồng | : 12 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (8Gb onboard + 1 khe rời) |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | : 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 40Gb |
| Khe cắm RAM | : 1 |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe 2242 |
| Khe ổ cứng mở rộng | : 2 khay M2 2242 |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA Intel Iris |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA |
| Độ phân giải | : WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Intel® Wi-Fi® 6 AX201, 11ax 2×2 + BT5.1 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : 100/1000M (RJ-45) |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 2.0 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On) 1x USB-C® 3.2 Gen 2 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.4) 1x Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.4) 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Ethernet (RJ-45) 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận dạng vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3 cell |
| Kích thước | : 313 x 219 x 17.9 mm |
| Trọng lượng | : 1,53 Kg |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : Aluminium |
| Bảo hành | : 1 Year |




