Mô tả
| Bộ VXL | : Core i9-14900HX 3.8GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 32Gb (2x16Gb) DDR5 5600 |
| Ổ cứng | : 1TB SSD |
| Card màn hình | : VGA Nvidia – Nvidia GeForce RTX 4070 8GB GDDR6 |
| Kích thước màn hình | : 16.0inch 3.2K |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On 1x USB-C® (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-C® (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), with Lenovo® PD 140W and DisplayPort™ 1.4 1x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with PD 140W and DisplayPort™ 1.4 1x HDMI® 2.1, up to 8K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Card reader 1x Power connector |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 357 x 262 x 17.6 mm |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : Aluminium |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i9 |
| Công nghệ CPU | : Core i9 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 14900HX |
| Tốc độ CPU | : 3.9 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 5.8 GHz |
| Số lõi CPU | : 24 Cores |
| Số luồng | : 32 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 36Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 32Gb (2x16Gb) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 5600 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 32Gb |
| Khe cắm RAM | : 2 |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 1TB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : 2 khay SSD 2280 |
| Card đồ họa | : Nvidia GeForce RTX 4070 8GB GDDR6 |
| Card tích hợp | : VGA Nvidia |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 16.0inch 3.2K |
| Độ phân giải | : 3.2K (3000×2000) |
| Tần số quét | : 165Hz |
| Công nghệ màn hình | : IPS 430nits Anti-glare, 100% DCI-P3, 165Hz, Dolby Vision®, G-SYNC®, Low Blue Light |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi® 6E, 802.11ax 2×2 + BT5.3 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : No Onboard Ethernet |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On 1x USB-C® (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-C® (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), with Lenovo® PD 140W and DisplayPort™ 1.4 1x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with PD 140W and DisplayPort™ 1.4 1x HDMI® 2.1, up to 8K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Card reader 1x Power connector |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : AI Chip: LA1 |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : Integrated 80Wh |
| Kích thước | : 357 x 262 x 17.6 mm |
| Trọng lượng | : 2,24 Kg |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : Aluminium |
| Bảo hành | : 2 Year |




