Mô tả
| Bộ VXL | : Core i5 13420H 2.1GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 32Gb (2x16Gb) DDR5 5600 |
| Ổ cứng | : 1TB SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Integrated Intel Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On 2x USB-C® (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 1.4 1x HDMI® 1.4b 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x microSD card reader |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 313.4 x 222 x 16.9 mm (12.34 x 8.74 x 0.67 inches) |
| Màu sắc | : Gray |
| Chất liệu | : Aluminium |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i5 |
| Công nghệ CPU | : Core i5 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 13420H |
| Tốc độ CPU | : 2.1 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.6 GHz |
| Số lõi CPU | : 8 Cores |
| Số luồng | : 12 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 32Gb (2x16Gb) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 5600 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 32Gb |
| Khe cắm RAM | : 2 khe ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 1TB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe 2242 |
| Khe ổ cứng mở rộng | : 2 khay SSD (2242 – 2280) |
| Card đồ họa | : Integrated Intel Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA |
| Độ phân giải | : WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : OLED |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Wi-Fi® 6, 802.11ax 2×2 + BT5.2 |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On 2x USB-C® (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 1.4 1x HDMI® 1.4b 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x microSD card reader |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Đang cập nhật |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3 cell |
| Kích thước | : 313.4 x 222 x 16.9 mm (12.34 x 8.74 x 0.67 inches) |
| Trọng lượng | : Around 1.39 kg (3.06 lbs) |
| Màu sắc | : Gray |
| Chất liệu | : Aluminium |
| Bảo hành | : Bảo hành 2 năm |




