Mô tả
| Bộ VXL | : AMD Ryzen AI 7 445 2.0GHz-14Mb |
| Bộ nhớ RAM | : 32Gb (2x16Gb) DDR5 5600 |
| Ổ cứng | : 1TB SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – AMD Radeon 840M Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps), Always On 1x USB-A (USB 5Gbps) 2x USB-C® (USB 10Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 1.4 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x microSD card reader |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 343.4 x 239.5 x 16.9-17.9 mm (13.52 x 9.51 x 0.67-0.70 inches) |
| Màu sắc | : Luna Grey |
| Chất liệu | : Aluminium |
| Bộ xử lý | |
| Công nghệ CPU | : AMD Ryzen AI 7 |
| Mã CPU | : 445 |
| Tốc độ CPU | : 2.0GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.6GHz |
| Số lõi CPU | : 6 |
| Số luồng | : 12 |
| Bộ nhớ đệm | : 14MB |
| Số lõi AI | : |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 32Gb (2x16Gb) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 5600 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 32Gb |
| Khe cắm RAM | : 2 khe |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 1TB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe 2242 |
| Khe cắm ổ cứng | : 2 khay M2 2242 |
| Card màn hình | |
| Card đồ họa | : AMD Radeon™ 840M Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA |
| Độ phân giải | : WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | : Hãng không công bố |
| Công nghệ màn hình | : OLED 400nits Glossy, 100% DCI-P3, 60Hz, DisplayHDR™ True Black 500 |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Wi-Fi® 7, 802.11be 2×2 + BT5.4 |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps), Always On 1x USB-A (USB 5Gbps) 2x USB-C® (USB 10Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 1.4 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x microSD card reader |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Không |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận dạng vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : Integrated 60Wh |
| Kích thước | : 343.4 x 239.5 x 16.9-17.9 mm (13.52 x 9.51 x 0.67-0.70 inches) |
| Trọng lượng | : Starting at 1.63 kg (3.59 lbs) |
| Màu sắc | : Luna Grey |
| Chất liệu | : Aluminium |
| Bảo hành | : Bảo hành 2 năm |




