Mô tả
| Bộ VXL | : Snapdragon X Plus X1P-42-100 3.2GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (onboard) LPDDR5x 8448 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : Qualcomm® Adreno™ GPU |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA Touch |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On 2x USB-C® (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 1.4 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x microSD card reader |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 313 x 227 x 17.5 mm |
| Màu sắc | : Luna Grey |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Qualcomm |
| Công nghệ CPU | : Snapdragon® X Plus X1P-42-100 |
| Mã CPU | : Snapdragon X1P |
| Tốc độ CPU | : 3.2 GhZ |
| Tần số turbo tối đa | : 4.0 GhZ |
| Số lõi CPU | : 8 Cores |
| Số luồng | : 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 30Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16GB (Onboard) |
| Loại RAM | : LPDDR5x |
| Tốc độ Bus RAM | : 8448 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 16Gb |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe 2242 |
| Khe ổ cứng mở rộng | : 1 khay M2 |
| Card đồ họa | : Qualcomm® Adreno™ GPU |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA Touch |
| Độ phân giải | : WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : OLED |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Wi-Fi® 7, 802.11be 2×2 + BT5.4 |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On 2x USB-C® (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 1.4 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x microSD card reader |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Copilot+ PC |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : Integrated 56.6Wh |
| Kích thước | : 313 x 227 x 17.5 mm |
| Trọng lượng | : 1,49 Kg |
| Màu sắc | : Luna Grey |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bảo hành | : Bảo hành 2 năm |
| Phụ kiện | : Pen |




