Mô tả
| Bộ VXL | : Core i3 1215U 1.2GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 8Gb (2x4Gb) DDR4 3200 |
| Ổ cứng | : 256GB SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Intel UHD Graphics |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : 1 USB 3.1 Gen 1 Type-C (Data Transfer Only, 5 Gb/s signaling rate); 2 USB 3.1 Gen 1 Type-A (Data Transfer Only); 1 AC smart pin; 1 HDMI 1.4b; 1 headphone/microphone combo; 1 RJ-45 |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 360.4 x 271.09 x 25.9 mm |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Hợp kim nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i3 |
| Công nghệ CPU | : Core i3 Alder Lake |
| Mã CPU | : 1215U |
| Tốc độ CPU | : 1.2 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.4 GHz |
| Số lõi CPU | : 6 Cores |
| Số luồng | : 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 10Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 8Gb (2x4Gb) |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | : 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 32GB |
| Khe cắm RAM | : 2 |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 256GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : Không |
| Card đồ họa | : Intel UHD Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : Hãng không công bố |
| Công nghệ màn hình | : |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Intel Wireless-AC 9560 802.11a/b/g/n/ac (2×2) Wi-Fi and Bluetooth 5 Combo |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Không có |
| Cổng giao tiếp | : 1 USB 3.1 Gen 1 Type-C (Data Transfer Only, 5 Gb/s signaling rate); 2 USB 3.1 Gen 1 Type-A (Data Transfer Only); 1 AC smart pin; 1 HDMI 1.4b; 1 headphone/microphone combo; 1 RJ-45 |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Đang cập nhật |
| Tính năng đặc biệt | : Đang cập nhật |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3 cell |
| Kích thước | : 360.4 x 271.09 x 25.9 mm |
| Trọng lượng | : 1,85 Kg |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Hợp kim nhôm |




