Mô tả
| Bộ VXL | : Core i5 13420H 2.1GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb DDR4 3200 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA Nvidia – Nvidia GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : 2 x USB 3.2 HDMI 1 x USB Type-C (hỗ trợ DisplayPort 1.4) 1 x Headphone/microphone combo LAN (RJ45) |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : Dài 357.9 mm – Rộng 255 mm – Dày 23.5 mm |
| Màu sắc | : Black |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i5 |
| Công nghệ CPU | : Core i5 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 13420H |
| Tốc độ CPU | : 2.1 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.6 GHz |
| Số lõi CPU | : 8 Cores |
| Số luồng | : 12 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | : 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 32GB |
| Khe cắm RAM | : 2 khe ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe cắm ổ cứng | : Không |
| Card màn hình | |
| Card đồ họa | : Nvidia GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Card tích hợp | : VGA Nvidia |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : 144Hz |
| Công nghệ màn hình | : 62.5% sRGB Tấm nền IPS Chống chói Anti Glare Độ sáng 300 nits |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi 6 (802.11ax) Bluetooth 5.4 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : LAN (RJ45), Wi-Fi 6 (802.11ax) |
| Cổng giao tiếp | : 2 x USB 3.2 HDMI 1 x USB Type-C (hỗ trợ DisplayPort 1.4) 1 x Headphone/microphone combo LAN (RJ45) |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Không |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3-cell, 52.5Wh |
| Kích thước | : Dài 357.9 mm – Rộng 255 mm – Dày 23.5 mm |
| Trọng lượng | : 2,29 Kg |
| Màu sắc | : Black |




