Mô tả
| Bộ VXL | : Core i7 1355U 1.7GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (Onboard) DDR5 6400 |
| Ổ cứng | : 1TB SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA Touch |
| Cổng giao tiếp | : Đang cập nhật |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Pro |
| Kích thước | : 30.01 x 21.62 x 1.92 cm |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i7 |
| Công nghệ CPU | : Core i7 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 1355U |
| Tốc độ CPU | : 1.7 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 5.0 GHz |
| Số lõi CPU | : 10 Cores |
| Số luồng | : 12 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (Onboard) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 6400 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : Hãng không công bố |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 1TB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe 2280 |
| Khe ổ cứng mở rộng | : Không |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2×2) and Bluetooth® 5.3 wireless card |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Không |
| Cổng giao tiếp | : Đang cập nhật |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Bàn phím chống tràn, có đèn nền |
| Tính năng đặc biệt | : Xoay 360, Cảm ứng |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Pro |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3 cell |
| Kích thước | : 30.01 x 21.62 x 1.92 cm |
| Trọng lượng | : 1,21 Kg |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Phụ kiện | : Pen |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA Touch |
| Độ phân giải | : WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | : 60HZ |
| Công nghệ màn hình | : IPS LCD |
| Màn hình cảm ứng | : Màn hình cảm ứng |




