Mô tả
| Bộ VXL | : Core 7 150U 1.7GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb DDR4 3200 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : 1 USB Type-C 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort 1.4, HP Sleep and Charge); 2 USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 AC power; 1 HDMI 1.4b; 1 stereo headphone/microphone combo jack;Cables are not included. |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 35.98 x 23.6 x 1.17 cm (front); 35.98 x 23.6 x 1.57 cm (rear) |
| Màu sắc | : Silver |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core 7 |
| Công nghệ CPU | : Core 7 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 150U |
| Tốc độ CPU | : 1.8 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 5.4 GHz |
| Số lõi CPU | : 10 Cores |
| Số luồng | : 12 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | : 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : Đang cập nhật |
| Khe cắm RAM | : 2 khe ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe cắm ổ cứng | : Không |
| Card màn hình | |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : Hãng không công bố |
| Công nghệ màn hình | : FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45 NTSC |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE-VT 802.11a/b/g/n/ax (2×2) and Bluetooth 5.4 wireless card |
| Cổng giao tiếp | : 1 USB Type-C 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort 1.4, HP Sleep and Charge); 2 USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 AC power; 1 HDMI 1.4b; 1 stereo headphone/microphone combo jack;Cables are not included. |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Không |
| Tính năng đặc biệt | : Không |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : HP Long Life 3-cell, 41 Wh Li-ion polymer |
| Kích thước | : 35.98 x 23.6 x 1.17 cm (front); 35.98 x 23.6 x 1.57 cm (rear) |
| Trọng lượng | : Starting at 1.59 kg |
| Màu sắc | : Silver |




