Mô tả
| Bộ VXL | : Ultra 5 125H 1.2GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 24Gb DDR5 5600 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : Intel Arc Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : 2 USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 AC smart pin; 1 HDMI 1.4b; 1 headphone/microphone combo; 1 USB Type-C® 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4b, HP Sleep and Charge) |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 32.4 x 22.5 x 1.79 cm |
| Màu sắc | : Silver |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Ultra 5 |
| Công nghệ CPU | : Meteor Lake |
| Mã CPU | : 125H |
| Tốc độ CPU | : 1.2 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.5 GHz |
| Số lõi CPU | : 14 Cores |
| Số luồng | : 18 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 18 MB Intel® Smart Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 24GB |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 5600 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : Hãng không công bố |
| Khe cắm RAM | : 2 khe ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe cắm ổ cứng | : Không |
| Card màn hình | |
| Card đồ họa | : Intel Arc Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : 60HZ |
| Công nghệ màn hình | : Micro-edge, Anti-glare, 250 nits, 62.5% sRGB |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Realtek Wifi 6 (2×2), Bluetooth 5.3 |
| Cổng giao tiếp | : 2 USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 AC smart pin; 1 HDMI 1.4b; 1 headphone/microphone combo; 1 USB Type-C® 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4b, HP Sleep and Charge) |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Không |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3-cell, 41 Wh Li-ion polymer ( 6) |
| Kích thước | : 32.4 x 22.5 x 1.79 cm |
| Trọng lượng | : 1,4 Kg |
| Màu sắc | : Silver |




