Mô tả
| Bộ VXL | : Ultra 7 258V 2.2GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 32Gb (onboard) LPDDR5x 8533 |
| Ổ cứng | : 1TB SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Integrated Intel® Arc™ Graphics |
| Kích thước màn hình | : 13.4inch QHD+ Touch |
| Cổng giao tiếp | : 2 x Thunderbolt 4 , Audio combo |
| Hệ điều hành | : Windows 11 home + Office Home and Student 2021 + McAfee LS |
| Kích thước | : 30.4 x 20 x 1.5 cm |
| Màu sắc | : Platinum |
| Chất liệu | : Nhôm nguyên khối |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Ultra 7 |
| Công nghệ CPU | : Lunar Lake |
| Mã CPU | : 258V |
| Tốc độ CPU | : 2.2GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.8 GHz |
| Số lõi CPU | : 8 Cores |
| Số luồng | : 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12MB |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 32GB (Onboard) |
| Loại RAM | : LPDDR5x |
| Tốc độ Bus RAM | : 8533 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 32Gb |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 1TB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe 2230 |
| Khe ổ cứng mở rộng | : 2 khay SSD (2230 – 2280) |
| Card đồ họa | : Intel Arc Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 13.4inch QHD+ Touch |
| Độ phân giải | : QHD+ (2560×1600) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : OLED |
| Màn hình cảm ứng | : Có |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Intel® Killer Wi-Fi 7* 1750i (BE201) 2×2 + Bluetooth 5.4 Wireless Card |
| Cổng giao tiếp | : 2 x Thunderbolt 4 , Audio combo |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Đang cập nhật |
| Tính năng đặc biệt | : Cảm ứng |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 home + Office Home and Student 2021 + McAfee LS |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3 cell 55 Wh , Pin liền |
| Kích thước | : 30.4 x 20 x 1.5 cm |
| Trọng lượng | : 1.29 Kg |
| Màu sắc | : Platinum |
| Chất liệu | : Nhôm nguyên khối |
| Bảo hành | : Bảo hành 1 năm |




