Mô tả
| Bộ VXL | : Core i5 1335U 1.3GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 8Gb DDR4 3200 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA Intel Iris – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : 1 Cổng USB 3.2 Gen 1 Type-C 1 Cổng USB 3.2 Gen 1 1 Cổng USB 2.0 1 Cổng tai nghe (bộ tai nghe và micrô) 1 Cổng HDMI 1.4 1 Cổng Ethernet RJ45 |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home + Office Student |
| Kích thước | : 321 x 220 x 18.6 mm |
| Màu sắc | : Titan Grey |
| Chất liệu | : |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i5 |
| Công nghệ CPU | : Core i5 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 1335U |
| Tốc độ CPU | : 1.3 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.6 GHz |
| Số lõi CPU | : 10 Cores |
| Số luồng | : 12 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 8Gb |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | : 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 16Gb |
| Khe cắm RAM | : 2 |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : 1 khay SSD và 1 khay HDD |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA Intel Iris |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : 802.11ac 1×1 WiFi + Bluetooth 5.2 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Gigabit Ethernet |
| Cổng giao tiếp | : 1 Cổng USB 3.2 Gen 1 Type-C 1 Cổng USB 3.2 Gen 1 1 Cổng USB 2.0 1 Cổng tai nghe (bộ tai nghe và micrô) 1 Cổng HDMI 1.4 1 Cổng Ethernet RJ45 |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Đang cập nhật |
| Tính năng đặc biệt | : Đang cập nhật |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home + Office Student |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3 cell |
| Kích thước | : 321 x 220 x 18.6 mm |
| Trọng lượng | : 1,49 Kg |
| Màu sắc | : Titan Grey |
| Chất liệu | : |
| Bảo hành | : 1 Year |




