Mô tả
| Bộ VXL | : Ultra 7 155U 1.2GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (2x8Gb) DDR5 5600 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Integrated Intel Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : 2 x Thunderbolt™ 4 (40 Gbps) with DisplayPort™ Alt Mode/USB Type-C/USB4/Power Delivery 1 x USB 3.2 Gen 1 port with PowerShare 1 x USB 3.2 Gen 1 port 1 x HDMI 2.1 port |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 321 x 212 x 19.06 mm |
| Màu sắc | : Grey |
| Chất liệu | : Aluminium |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Ultra 7 |
| Công nghệ CPU | : Meteor Lake |
| Mã CPU | : 155U |
| Tốc độ CPU | : 1.2 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.8 GHz |
| Số lõi CPU | : 12 Cores |
| Số luồng | : 14 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12MB |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (2x8Gb) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 5600 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 64Gb |
| Khe cắm RAM | : 2 khe ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : Không |
| Card đồ họa | : Integrated Intel Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : IPS LCD |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Intel® Wi-Fi 6E AX211, 2×2, 802.11ax, 10/100/1000 Mbps |
| Cổng giao tiếp | : 2 x Thunderbolt™ 4 (40 Gbps) with DisplayPort™ Alt Mode/USB Type-C/USB4/Power Delivery 1 x USB 3.2 Gen 1 port with PowerShare 1 x USB 3.2 Gen 1 port 1 x HDMI 2.1 port |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Đang cập nhật |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận dạng vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3 cell |
| Kích thước | : 321 x 212 x 19.06 mm |
| Trọng lượng | : 1,4 Kg |
| Màu sắc | : Grey |
| Chất liệu | : Aluminium |
| Bảo hành | : Bảo hành 1 năm |




