Mô tả
| Bộ VXL | : Core i5 1135G7 2.4GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 8Gb DDR4 3200 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : 1 USB 3.2 Gen 2 Type-C port with DisplayPort alt mode, 1 USB 3.2 Gen 1 port with PowerShare, 1 USB 2.0 port, 1 HDMI 1.4a port, 1 x DP1.2, RJ 45, Universal Audio Jack, 1x mSD 3.0 Card Reader. |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Kích thước | : 326 x 226 x 17.6 mm |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i5 |
| Công nghệ CPU | : Core i5 Tiger Lake |
| Mã CPU | : 1135G7 |
| Tốc độ CPU | : 2.4 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.2 GHz |
| Số lõi CPU | : 4 |
| Số luồng | : 8 |
| Bộ nhớ đệm | : 8Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 8Gb |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | : 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 32Gb |
| Khe cắm RAM | : 2 |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : Không |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Intel Wi-Fi 6 AX201 2×2 802.11ax 160MHz + Bluetooth 5.0 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : |
| Cổng giao tiếp | : 1 USB 3.2 Gen 2 Type-C port with DisplayPort alt mode, 1 USB 3.2 Gen 1 port with PowerShare, 1 USB 2.0 port, 1 HDMI 1.4a port, 1 x DP1.2, RJ 45, Universal Audio Jack, 1x mSD 3.0 Card Reader. |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Đang cập nhật |
| Tính năng đặc biệt | : Đang cập nhật |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3 cell |
| Kích thước | : 326 x 226 x 17.6 mm |
| Trọng lượng | : 1,52 Kg |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : |
| Bảo hành | : 3 Year |




