Mô tả
| Bộ VXL | : Snapdragon X X1 26 100 up to 2.97GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (onboard) LPDDR5x 8448 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : Qualcomm Adreno GPU |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD+ |
| Cổng giao tiếp | : 1 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) port 2 x USB Type-C® Full Function Ports (40 Gbps, Power Delivery, and DisplayPort™) 1 x headset (headphone and microphone combo) port |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home + Office Home 2024 |
| Kích thước | : 314 x 223 x 16 mm |
| Màu sắc | : Ice Blue |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Qualcomm |
| Công nghệ CPU | : Snapdragon X X1 |
| Mã CPU | : Snapdragon X X1 26 100 |
| Tốc độ CPU | : Up to 2.97GHz |
| Tần số turbo tối đa | : 2.97GHz |
| Số lõi CPU | : 8 Cores |
| Số luồng | : 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 30Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16GB (Onboard) |
| Loại RAM | : LPDDR5x |
| Tốc độ Bus RAM | : 8448 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 64Gb |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : Không |
| Card đồ họa | : Qualcomm Adreno GPU |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD+ |
| Độ phân giải | : WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : IPS LCD |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Qualcomm FastConnect 7800 Wi-Fi 7 2×2 |
| Cổng giao tiếp | : 1 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) port 2 x USB Type-C® Full Function Ports (40 Gbps, Power Delivery, and DisplayPort™) 1 x headset (headphone and microphone combo) port |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận dạng vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home + Office Home 2024 |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3 cell |
| Kích thước | : 314 x 223 x 16 mm |
| Trọng lượng | : 1,53 Kg |
| Màu sắc | : Ice Blue |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bảo hành | : Bảo hành 1 năm |




