Mô tả
| Bộ VXL | : Core i7 1360P 2.2GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (Onboard) DDR5 4800 |
| Ổ cứng | : 1TB SSD |
| Card màn hình | : VGA Intel Iris – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD+ |
| Cổng giao tiếp | : 1 headset port; 1 HDMI 1.4 port; 2 USB 3.2 Gen 1 ports; 1 USB Type-C Thunderbolt 4.0 port with DisplayPort 1 SD-card slot |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home + Office Student |
| Kích thước | : 314 x 226 x 16.49 mm |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i7 |
| Công nghệ CPU | : Core i7 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 1360P |
| Tốc độ CPU | : 2.2 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 5.0 GHz |
| Số lõi CPU | : 12 Cores |
| Số luồng | : 16 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 18Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (Onboard) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 4800 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 16Gb |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 1TB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : Không |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA Intel Iris |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD+ |
| Độ phân giải | : WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : IPS LCD |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : 802.11ax 2×2 WiFi and Bluetooth 5.2 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Không |
| Cổng giao tiếp | : 1 headset port; 1 HDMI 1.4 port; 2 USB 3.2 Gen 1 ports; 1 USB Type-C Thunderbolt 4.0 port with DisplayPort 1 SD-card slot |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận dạng vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home + Office Student |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 4 cell |
| Kích thước | : 314 x 226 x 16.49 mm |
| Trọng lượng | : 1,69 Kg |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bảo hành | : 1 Year |




