Mô tả
| Nhà sản xuất | Dell |
| Model | N5620 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + office bản quyền |
| CPU | Intel Core i7-1260P (3.4GHz~ 4.4GHz) 12 Cores 16 Threads |
| Card VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Memory | 16GB(8×2) DDR4 3200MHz, 2 khe cắm hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 PCIe |
| Bàn phím | Backlit Keyboard, touch pad cảm ứng đa điểm |
| Màn hình | 16 Inch FHD+ (1920 x 1200) 16:10, 250 nit, ComfortView |
| Lan | None |
| WLAN | WiFi 6E 2×2 + Bluetooth 5.2 |
| Màu sắc | Gray |
| Cổng kết nối |
|
| Webcam | 1080P 30fps Camera |
| Audio | Stereo speakers |
| Pin | 54Wh |
| Trọng lượng | 1.87 kg |
| Kích thước | 356.78 x 251.9 x 15.67~18.3mm |
| Bảo hành | 1 năm |





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.