Mô tả
| Bộ VXL | : Ultra 5 226V 2.1GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (onboard) LPDDR5x 8533 |
| Ổ cứng | : 1TB SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Integrated Intel® Arc™ Graphics |
| Kích thước màn hình | : 16.0inch QHD+ |
| Cổng giao tiếp | : 1 USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) port 1 USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps) Type-C® port with DisplayPort™ 1.4 and Power Delivery 1 Thunderbolt™ 4 port with DisplayPort™ 2.1 and Power Delivery 1 HDMI 2.1 port 1 Universal Audio jack |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home + Office Home 2024 |
| Kích thước | : Height: 0.67 in. (16.99 mm) Width: 14.05 in. (356.78 mm) Depth: 9.87 in. (250.60 mm) |
| Màu sắc | : Ice Blue |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Ultra 5 |
| Công nghệ CPU | : Lunar Lake |
| Mã CPU | : 226V |
| Tốc độ CPU | : 2.1 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.5 GHz |
| Số lõi CPU | : 8 Cores |
| Số luồng | : 8 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 8Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16GB (Onboard) |
| Loại RAM | : LPDDR5x |
| Tốc độ Bus RAM | : 8533 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 16Gb |
| Khe cắm RAM | : Hãng không công bố |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 1TB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe cắm ổ cứng | : 1 khay M2 |
| Card màn hình | |
| Card đồ họa | : Intel Arc Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 16.0inch QHD+ |
| Độ phân giải | : QHD+ (2560×1600) |
| Tần số quét | : 120Hz |
| Công nghệ màn hình | : 250 nits |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Intel® Wi-Fi 7 BE201, 2×2, 802.11be, Bluetooth® wireless card |
| Cổng giao tiếp | : 1 USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) port 1 USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps) Type-C® port with DisplayPort™ 1.4 and Power Delivery 1 Thunderbolt™ 4 port with DisplayPort™ 2.1 and Power Delivery 1 HDMI 2.1 port 1 Universal Audio jack |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận dạng vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home + Office Home 2024 |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 4-Cell Battery, 64WHr (Integrated) |
| Kích thước | : Height: 0.67 in. (16.99 mm) Width: 14.05 in. (356.78 mm) Depth: 9.87 in. (250.60 mm) |
| Trọng lượng | : Starting weight: 4.12 lb (1.87 kg) |
| Màu sắc | : Ice Blue |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bảo hành | : Bảo hành 1 năm |




