Mô tả
| Bộ VXL | : AMD Ryzen AI 7 350 2.0GHz-16Mb |
| Bộ nhớ RAM | : 24Gb (Onboard) DDR5 |
| Ổ cứng | : 1TB SSD |
| Card màn hình | : VGA AMD – AMD Radeon Graphics |
| Kích thước màn hình | : 16.0inch 3K |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 3.2 Gen 2 Type-A (data speed up to 10Gbps) 2x USB 4.0 Gen 3 Type-C with support for display / power delivery (data speed up to 40Gbps) 1x HDMI 2.1 TMDS 1x 3.5mm Combo Audio Jack SD 4.0 card reader |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic 1 year |
| Kích thước | : 35.36 x 24.30 x 1.19 ~ 1.29 cm |
| Màu sắc | : Grey |
| Bộ xử lý | |
| Công nghệ CPU | : AMD Ryzen AI 7 |
| Mã CPU | : 350 |
| Tốc độ CPU | : 2.0GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 5.0GHz |
| Số lõi CPU | : 8 |
| Số luồng | : 16 |
| Bộ nhớ đệm | : 24MB |
| Số lõi AI | : |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 24Gb (Onboard) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 24Gb |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 1TB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : Không |
| Card đồ họa | : AMD Radeon Graphics |
| Card tích hợp | : VGA AMD |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 16.0inch 3K |
| Độ phân giải | : 3K (2880 x 1800) OLED 16:10 aspect ratio |
| Tần số quét | : 120Hz |
| Công nghệ màn hình | : Anti-glare display |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Wi-Fi 7(802.11be) (Tri-band)2*2 + Bluetooth® 5.4 Wireless Card (*Bluetooth® version may change with OS version different.) |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 3.2 Gen 2 Type-A (data speed up to 10Gbps) 2x USB 4.0 Gen 3 Type-C with support for display / power delivery (data speed up to 40Gbps) 1x HDMI 2.1 TMDS 1x 3.5mm Combo Audio Jack SD 4.0 card reader |
| Tính năng | |
| Webcam | : FHD camera with IR function to support Windows Hello |
| Đèn bàn phím | : Backlit Chiclet Keyboard Single Light |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận diện khuôn mặt |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic 1 year |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 78WHrs, 2S2P, 4-cell Li-ion |
| Kích thước | : 35.36 x 24.30 x 1.19 ~ 1.29 cm |
| Trọng lượng | : 1.5kg |
| Màu sắc | : Grey |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Phụ kiện | : Túi |




