Mô tả
| Bộ VXL | : Core i7 1355U 1.7GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (Onboard) DDR5 4800 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA Intel Iris – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 13.3inch 2.8K |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 3.2 Gen 2 Type-A 2x Thunderbolt™ 4 supports display / power delivery 1x HDMI 2.1 TMDS 1x 3.5mm Combo Audio Jack |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 29.62 x 21.63 x 1.09 ~ 1.18 cm |
| Màu sắc | : Grey |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i7 |
| Công nghệ CPU | : Core i7 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 1355U |
| Tốc độ CPU | : 1.7 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 5.0 GHz |
| Số lõi CPU | : 10 Cores |
| Số luồng | : 12 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (Onboard) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 4800 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA Intel Iris |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 13.3inch 2.8K |
| Độ phân giải | : 2.8K (2880×1800) |
| Tần số quét | : 60HZ |
| Công nghệ màn hình | : OLED |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi 6E(802.11ax)+Bluetooth 5.2 (Dual band) 2*2 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Không có |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 3.2 Gen 2 Type-A 2x Thunderbolt™ 4 supports display / power delivery 1x HDMI 2.1 TMDS 1x 3.5mm Combo Audio Jack |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : NumPad |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 4cell |
| Kích thước | : 29.62 x 21.63 x 1.09 ~ 1.18 cm |
| Trọng lượng | : 1.0 kg |
| Màu sắc | : Grey |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Phụ kiện | : Túi Sleeve |




