Mô tả
| Bộ VXL | : Core i9-13900H 2.6GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (2x8Gb) DDR4 3200 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 2.0 Type-A 1x USB 3.2 Gen 2 Type-A 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C support display / power delivery 1x HDMI 2.1 TMDS 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x DC-in |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 31.32 x 22.76 x 1.89 ~ 1.89 cm |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i9 |
| Công nghệ CPU | : Core i9 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 13900H |
| Tốc độ CPU | : 5.4 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 5.4 GHz |
| Số lõi CPU | : 14 Cores |
| Số luồng | : 20 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 24Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (2x8Gb) |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | : 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 24GB |
| Khe cắm RAM | : 1 |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : Không |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch WUXGA |
| Độ phân giải | : WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | : 60HZ |
| Công nghệ màn hình | : |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi 6(802.11ax)+Bluetooth 5.0 (Dual band) 2*2 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Không có |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 2.0 Type-A 1x USB 3.2 Gen 2 Type-A 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C support display / power delivery 1x HDMI 2.1 TMDS 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x DC-in |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Đang cập nhật |
| Tính năng đặc biệt | : NumPad |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3 cell |
| Kích thước | : 31.32 x 22.76 x 1.89 ~ 1.89 cm |
| Trọng lượng | : 1,5 Kg |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |




